›

Tình yêu tháng 12/2013 của các chòm sao?

Cập nhật lần cuối lúc 15:04 ngày 15/11/2013 bởi cobe_xauxi

Xin chào chuyên mục? Em kể câu chuyện của mình mong chuyên mục giải đáp giúp em với? Em và người yêu em yêu nhau đã gần một năm nay rồi, dạo gần đây rất hay cãi nhau vì những chuyện không đâu, chuyên mục có thể cho em hỏi tình yêu trong tháng 12 tới của em và các chòm sao khác ra sao không ạ? Mẹ em đi xem thấy thầy bảo sang tháng mới thì 2 đứa em mới hết xích mích? Chuyên mục giải đáp giúp em với? Em cảm ơn! 

Hoidap-tinmoi - 1 year ago

Tình yêu tháng 12 của 12 chòm sao nhé bạn!

Bạch Dương: Hãy kiên nhẫn, lắng nghe và làm theo những gì người khác muốn. Bạn sẽ có một vài người bạn mới đấy ^^

Kim Ngưu: Sẽ có một chút khó khăn, nhưng nhờ vậy mà bạn hiểu và tin tưởng “nửa kia” hơn ^^

Song Tử: Sẽ có những trải nghiệm mới, và những điều cực kỳ lãng mạn sẽ đến với bạn, kể cả bạn đang FA :”>

Cự Giải: Đối với những quyết định mạo hiểm, hãy dùng trực giác của mình

Sư Tử: Mọi người sẽ làm theo tất cả những mong ước của bạn :”>

Xử Nữ: Hãy dành hết sự quan tâm của mình trong tháng này cho gia đình bạn nhé!

Thiên Bình: Sống chậm lại, nghĩ nhiều hơn và hành động ít hơn

Thiên Yết: “Nửa kia” sẽ cực kỳ cưng chiều bạn đó

Nhân Mã: Nếu đang độc thân thì đây là cơ hội lớn cho bạn để tìm thấy nửa còn lại. Nếu đã có ai đó, đám cưới là chuyện hoàn toàn có thể

Ma Kết: Bạn sẽ có những cảm xúc mãnh liệt, chân thật nhất. Và có khi bạn lại tìm được “người trong mộng” cho mình luôn ý chứ

Bảo Bình: Tình bạn, tình yêu sẽ phải trải qua những thử thách nhỏ. Cố gắng vượt qua nhé . Những phút giây ngọt ngào bên “người ấy” sẽ khiến bạn ấm áp hơn đấy ^^

Song Ngư: Đã đến lúc dành sự quan tâm đặc biệt đến gia đình rồi đấy

H.D

http://hoidap.tinmoi.vn/muon-noi-lai-tinh-yeu-voi-12-cung-hoang-dao-phai-lam-sao-d21831.html

http://hoidap.tinmoi.vn/luu-y-trong-tinh-yeu-cho-12-chom-sao-d21762.html

Nguồn: Sưu tầm - Tin mới/Người đưa tin

Đánh giá của bạn về câu trả lời:

Hiện có: 3 đánh giá. Điểm đánh giá trung bình là: 3.7
HÃY NHẬP CÂU TRẢ LỜI CỦA BẠN :

Bình luận :